147 ตอบกลับ

38+1ค่ะ กำหนด2พฤศจิกา วันพุธนี้หมอนัดตรวจภายในค่ะ ถ้าปากมดลูกเปิด ก็แอทมิดนอนโรงพยาบาลเตรียมคลอดเลยค่ะ หมอบอกให้เตรียมของลูกมาด้วย

กำหนดคลอด11/11ลูกสาวค่ะมีแต่คนบอกท้องเล็ก แต่คุณหมอบอกน้ำหนักลูกและแม่ขึ้นกำลังดีค่ะ เข้าเดือนที่6นน.ขึ้นมา7กก

บ้านนี้ 21 พ.ย. เพศหญิงค่ะ ท้องใหญ่มาก จะเดินไม่ไหวแล้วค่ะ ไม่รู้จะถึง 21 พ.ย. มั้ย กลัวจะคลอดก่อนค่ะ

ส่วนมากได้ลูกสาวกันเยอะเลยเดือนนี้ อิจฉาจัง บ้านนี้หมอเห็นไม่ชัด แต่น่าจะชาย😂

VIP Member

บ้านนี้ก้ำกึ่ง พฤศจิกา กับ ธันวา ค่ะ ตอนนี้อายุครรภ์ 33w แล้ว เพศชายจร้า

ถ่ายตอน36วีค ตอนนี้37+6แล้วค่ะ กำหนดผ่า1พยนี้แล้ว ตื่นเต้นมากกกกกก

กำหนด20พฤจิค่ะ แต่หมอบอกไม่นเกินอาทิตสองอาทิตค่ะ ตื่นเต้นสุดๆๆ

บ้านนี้หมอนัด 30 พ.ย. ยังไม่ทราบเพศ น้องไม่ให้ดูเลย สงสัยจะขี้อาย

บ้านนี้กำหนดคลอด30พฤศจิกา62ค่ะ ผุ้หญิง อึดอัดมากลุกเดินลำบาก

ตอนนี้34/5wแต่ยังไม่พร้อมยังไหวอยู่ค่ะกำหนดคลอด27ฟศจกายน2562ค่ะ