34 ตอบกลับ

39w+5 แล้วค่ะ ท้องแข็งบ่อยแต่ไม่มีอาการปวดอะไรเลยค่ะ เงียบสนิทเลย 🤣

ท้องแข็งบ่อย แต่ปากมดลูกเปิดแค่2เซ็น ลุงหมอเลยนัดวันผ่าแล้วค่ะ

ขอให้ปลอดภัยเเข็งแรงทั้งแม่และน้องน่ะค่ะ

38วีค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แต่2วันมานี้รู้สึกหน่วงท้องตลอดเวลา 🥺

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้อีก4วันครบกำหนดคลอดแล้วค่ะแต่ยังเงียบอยู่เลยย🥲

หมอนัดกระตุ้นไห ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด11มีนา ย้ายไปคลอด22 กุมภา คลอดตอน37+4 ค่ะ

กำหนด23มีนา กระตุ้นสองรอบแล้วไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

เรา 40+1 โดนกระตุ้นคลอดไปวันอังคาร ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้39วีค เจ็บเตือน ท้องแข็ง แต่น้องไม่ยอมออก🥹

แตกวันที่14มี.ค66 ตอนนี้โล่งเลยค่ะ เหลือเจ็บแผล

23 มีนาแอบแตกก่อนแล้วจ้า แตกวันที่5มีนา

มีมูกเลือด+ปวดท้องคล้ายปวดประจำเดือนค่ะ ปวดถี่ๆทุก2นาที ไป รพ ปากมดลูกเปิด6.70เซน