50 ตอบกลับ

บ้านนี้32w2dยังไม่มีอาการปวดอะไรค่ะ จะรู้สึกอึดอัดตัวเอง หายใจลำบากช่วงที่กินอิ่ม และนอนหลับยากค่ะ

ลุกดิ้นดีมั้ยค่ะ

อึดอัดค่ะ ปวดตามข้อ ลุกนั่งที เหมือนเต่าเลยค่ะ จากคนทำอะไรเร็วๆ กลายเป็นคนเชื่องช้าไปเลยค่ะ🤣🤣

35วีค+6พรุ่งนี้ก็36วีคคะกำหนดคลอด22ตุลาคมเป็นตะคริวบ่อยปวดหลังมีเจ็บเตือนบ้างแล้ว

ท้องใหญ่มากแม่เพิ่งจะ32เองอีกตั้งหลายสัปดาห์ แม่คงอยู่ยากน่าดู สู้ๆนะค่ะแม่

อึดอัดปวดหลังมากปวดขาก็ปวดนอนท่าไหนก็ไม่สบายค่ะ แม่บ้านนี้33w+1dแล้ว🥰

บ้านนี้26พย. ค่ะ เดินจะไม่ไหวแล้วว😅 เวลานอนเนี้ยปวดไปหมดทั้งตัวเลยคะ

31w ทีม พ.ย.เหมือนกันเลยค่ะ รู้สึกตึงมาก เหมือนลูกจะอึดอัดมาก (ท้องสอง)

กำหนด14 พ.ย ตอนนี้32+4 เป็นตะคิวทุกคืนเลยค่ะเกือบตาย ไม่รู่จะทำไงดี

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่2พ.ย ปวดหลังเดินไม่ค่อยไหวเลยค่ะ34+4วีงับ

บ้านนี้32วีค ลุกไม่ค่อยจะไหวแล้วค่ะ แอบกังวนว่าจะแตกก่อน🤣