1360 ตอบกลับ

15 สัปดาห์ เพราะนัดฟังผล Nifty focus พร้อมนัดตรวจตามกำหนด

คุณหมอ สองที่ บอกเพศ ลูกไม่เหมือนกันค่ะ เลยสับสน

ตอนนิ้อายุครรภ์28สัปดา5วันยังใมรุ้เพศน้องเรยครา

5​ เดือนเห็นชัดเลยค่ะ​ เพราะน้องถ่างขาออกชัดเลย

16วีคค่ะตอนไปฝากครรภ์ครั้งแรกที่ตรวจว่าท้องเลย

VIP Member

ตอนนี้28+6 ยังไม่รู้เพศเลย รอลุ้นตอนจบทีเดียวค่ะ

รู้ตอนคลอดที่เดียว ซาวด์ไม่เห็นในท้องมืดมาก😅

ยังไม่รู้เลยจ้าา 37wแล้ว😂 รอลุ้นตอนคลอดทีเดียว

แม่รู้ตอนที่ตรวจ NIFTY ตอน13 wks ค่ะ เพราะแม่คลอดตอน35

ตอน21w2dคุณหมอบอกว่าผช.คะ ตื่นเต้นมากๆเลยตอนนี้