1360 ตอบกลับ

7เดือน​กว่า​ๆ​แล้ว​ยังไม่รู้​เพราะ​ไม่ซาวด์​ฝากโรงบาลรัฐจ้ะ

VIP Member

ตอนนี้ยังไม่ทราบเลยจ้า 4 เดือนละ วันที่ 18 นี้รู้กัน หมอนัดซาวด์

20สัปดาห์ค่ะ.เพราะพึ่งรุ้ว่าท้อง.ไปฝากวันนั้นรุ้เพศวันนั้น😂

16wกว่าแล้ว หมอยังไม่ยอมซาวด์ให้เลยค่ะ เห็นแต่ด้านข้างของลูก

ตรวจ niftyตอน 10+2 weeks ค่ะ อีกอาทิตย์คุณหมอก็โทรมาบอกเพศน้องค่า👶🏻💕

ตรวจรู้เพศ​ลูก​ตอนน้องได้4เดือนกว่าๆคะเพศชายคนที่2แล้วค่ะ

ตอนนี้ ครรภ์ได้ 32 สัปดาห์แล้ว หมอยังไม่ซาวด์ดูเพศให้เลยค่ะ

17wใช้วิธีตรวจโคโมโซมเพศค่ะพร้อมกับตรวจดาวซินโดรม ตอนนี้30w5d

23 สัปดาห์ยังไม่รุ้เลยค่ะ ซาวด์2รอบเเล้วก็หนีบขาเหมือนเดิม

VIP Member

20w +6ค่ะ 😅😅ยังไม่ทราบเพศน้องหนีบไว้แต่หมอบอกได้ลูกชายจ้า