175 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้สลับเหมือนกันคะ แอนมัมดูมันแลตตาซอยโฟโมตตราหมีสีชมพู

กินทุกตัวคะ กินเยอะกว่าในรูปเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาไม่ซ้ำกันคะ

ทุกนมเลยค่ะ นมแอลม่อน นมพิตตาชิโอ ด้วยค่ะดื่มไม่ซำ้เลย

บานนี้ นมหมี นมจืด นมถั่วเหลือง น้ำเต้าหู้ สลับไปมาจ้า

แอนมัน 2 ท้องเลย ลูกคลอดออกมาน้ำหนัก3โลกว่าทั้ง2คนเลย

ดื่มเหมือนกันจร้า สลับไปมา แต่นมตราหมี เป็นหงัง😄

บ้านนี้กินทุกยี่ห้อเลยจ้า..หลักๆก็แอนมัมกับตราหมี

ตู้อาจจะเล็กไปด้วยซ้ำค่ะ😁🥰

แอนมัมรสจืด+ตราหมีสีชมพู+โฟรโมสรสจืด จร้าบ้านนี้

แอนมัมกับตราหมี สลับกับน้ำเต้าหู้หรือน้ำฟักทองค่ะ

ต้องลองบ้างละ😂😂

แม่ดื่มตราหมีโกลด์ได้อย่างเดียวค่ะ นมอื่นเหม็น