35 ตอบกลับ

บ้านนี้7 เดือนเเล้วค้ะ โดนห้ามเหมือนกัน ให้ซื้อวันคลอดค้ะ เเต่ไม่ฟังค้ะ เเอบซื้อทีละเล็กทีละน้อย

เหมือนกันคะ

บ้านนี้8เดือนแล้วจร้กำหนดคลอด25กันยาพึ่งซื้อของว่าจะซักกลางๆเดือนน่าค่ะจะได้ไม่ต้องซักบ่อย

โดนห้ามเหมือนกันค่ะตอนนี้29วีคแล้ว แอบเซ็งๆค่ะ ซื้อก็ซื้อเงินตัวเอง ซักก็ซักเองแต่โดนห้าม

ทยอยซื้อตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ ถ้ามาซื้อเดือนที่คลอดใกล้คลอดค่าใช้จ่ายเยอะ

บ้านนี้ซื้อ6เดือนซักตอน8เดือนคะรีบซักก่อนจะนั่งซักไม่ไหวจ้า🤣🤣

ทะยอยซื้อตอน4เดือน ถ้าซื้อตังตัวเอง คงไม่มีใครห้ามหรอกมั้งคะ

ห้ามเหมือนกันแต่ไม่ฟัง พอมีตังก็ซื้อ เพราะไม่ได้จะมีตังตลอด

เหมือนกันเลยค่ะ สามีทำงานคนเดียว ต้องทยอยซื้อ ซื้อที่เดียวไม่ไหว

ซื้อตอน 7 ซักตอน 8 ค่ะ เน้นสะดวกเมื่อไหร่ก็ซื้อ ว่างก็ซักค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งเเต่6เดือนค่ะตอนนี้36+3มีครบเเล้วค่ะ

VIP Member

รู้เพศ5เดือน ก็ซื้อเลย ตอนนี้31wครบแล้วซักเก็บเรียบร้อย