13 ตอบกลับ

ของเราหาหมอเมื่ออาทิตย์ก่อนก็ยังไม่เจอเหมือนกัน เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัดซาวน์อีกสองอาทิตย์ แถมเรามีอาการปวดท้องบ่อยๆด้วย กังวลมากๆ

VIP Member

บ้านนี้ไปหาหมอเพราะคิดว่าอาการปีกมดลูกอักเสบกำเริบ แต่หมอบอกว่าตั้งครรภ์ได้ 7w+4 และซาวให้ดู ก็เห็นตัวน้องแล้วค่ะ

6wค่ะ หน้าท้องหนา เลยซาวด์ผ่านช่องคลอดเจอหัวใจเต้นตุ๊บๆ เลยค่ะ

แม่บ้านนี้เจอน้องตอน 9 w คะ ตอน 6 w ซาวน์เห็นแต่ผนังมดลูกหนาขึ้น

VIP Member

บ้านนี้คลำเอาค่ะ คลำเจอตอน14+ ซาว16+5 เห้นน้องดิ้นเก่งมากค่ะ

8วีคค่ะเจอถุงตั้งครรภ์เจอลูก

ซาวช่องคลอดก็ไม่เจอ หมอนัดอีกอาทิตหน้าถ้าไม่เจอก็แสดงว่าท้องลม😥😥

VIP Member

แม่บ้านนี้เจอน้องตอน9วีค ค่ะ

ดีนะค่ะที่ยังเจอน้อง...อันนี้หมอบอกเลยวันที่5นี่ถ้าไม่เจอตัวเด็กแสดงว่าท้องลมค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน12วีคเจอค่ะ

ลองซาวทางช่องคลอดค่ะ

ช่องซาวแล้วค่ะไม่เจอค่ะ

เจอตอน6วีคค่ะ

บ้านนี้ก็6w