2 ตอบกลับ

ปกติแล้วสนิทกับทางบ้านแฟนมั้ยคะ เค้าอาจจะมองว่าแม่นอนอยุ่เฉยๆไม่ช่วยทำกับข้าวรึเปล่าเราเลยกินกันหมด หรือถ้าซื้อมาก็คงคิดว่าเงินเค้าซื้อไงเลยกินหมด ดูๆแล้วไม่ค่อยจะสนใจลูกใภ้หรือสนิทกันเท่าไหร่ก็จะเกิดความคิดแบบที่เราบอกได้ ถ้าแม่แฟนที่เค้าไม่อคติกับลูกใภ้จะต้องถามนุ้นนี้ชวนกินข้าวแล้วแหละค่ะ

เคยชวนตั้งเเต่ยังไม่มีน้องแล้วค่ะเเต่มันไม่ยอมไป พ่อแม่เขาไม่ให้ไป เราก็บางทีอึดอัดมันก็พูดยากนะ แต่ก็จะพยายามไม่เครียดละ

กลับไปอยู่บ้านตัวเองค่ะ

ก็คิดว่างั้น🥰