อยู่กินกับสามี6ปี7เดือน

แม่ๆค่ะ ทำยังไงกับผู้หญิงที่คุยกับผู้ชายที่เขามีลูกมีเมียแล้ว แม่บ้านนี้ท้องลูกคนที่2แล้ว เรื่องมีอยู่ว่า แฟนเรากับเราอยู่คนล่ะที่เราอยู่ต่างจังหวัด สามีอยู่กทม มะกี้เราเข้าเฟสบุ๊คสามี เห็นเขาคุยกับน้องรวมงาน แบบชวนผู้หญิงมานอนที่ห้อง ชวนกันกินเหล้า ถ้าผู้หญิ่งเขาไม่เล่นด้วยผู้หญิงเขาจะไม่คุยต่อใช่มั้ยคะ แต่นี้ผู้ญยังทักถามนั้นถามนี้ตลอด เมื่อกี้พึ่งโทรไปหาสามีสรุปเราผิด ต้องทำยังไงดีคุยกับผู้ญคนนั้นให้เลิกยุ่งกับสามีดีมั้ย ตอนนี้เหนื่อยใจมาก ลูก1ขวบก็ต้องเลี้ยง ท้องก็ต้องแบก 6ปีมานี้แบกรับความทุกข์มาตลอด

1 ตอบกลับ

เลิกสิคะ จะยุ่ทำไม จดทะเบียนไหม ให้แฟนจ่ายค่าเลี้ยงดูด้วย

ขอบคุณคำแนะนำนะคะ ไม่ได้จดค่ะ แม่ขอเลิกไปหลายครั้งแล้ว