25 ตอบกลับ

บ้านนี้พยาบาลสอนเช็ดตัวเหมือนกันค่ะเช็ดตัวเอาพอสะดือหลุดลงกะละมังเลยค่ะ

อาบน้ำสระผมปกติเช้าเย็นปกติค่ะ ระวังแค่ลูกหลุดมือกับน้ำเข้าหูเข้าตาจ้า

พยาบาลอาบให้ตั้งแต่วันแรกเลยค่ะ วันทีสองเรียกไปสอนวิธีอาบน้ำด้วยเลย

โรงพยาบาลที่เราคลอดก็ให้ใช้สบู่เหลวเลยนะคะ สำหรับถูตัวและสระหัวได้

อายุ1วันก็สระได้เลยค่ะตอนแม่คลอดน้องคุณหมอเค้าก็สอนอาบน้ำสระผมเลย

ของเราพยาบาลอุ้มไปอาบน้ำวันถัดไปเลยคะ เพราะคลอดบ่ายสอง

TapFluencer

ของเราอาบตั้งแต่วันแรกที่คลอดเลยค่ะพยาบาลสอนค่ะ☺️

ของเราครบ24ชม. อาบน้ำสระผมได้ปกติค่ะ..พยาบาลอาบให้

พยาบาลพาอาบตั้งแต่คลอดได้1วันเลยค่ะ

บ้านนี้อาบตั้งแต่อยู่โรงบาลเลยค่ะ