22 ตอบกลับ

บ้านนี้40+2แล้วจ้า เงียบมากเลยกำหนดคลอดมาแล้ว ยังเงียบยุเลย

VIP Member

บ้านนี้กับช่วง36+4ค่ะตอนนี้38+1แล้วค่ะยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

เหมือนกันคะ ถ้า 24 ก.ย น้องไมมาต้องผ่าคลอดคะ เป็นเบาหวานหมอกลัวน้องอันตราย

กำหนด27 ไม่มีอาการ แม่เปลี่ยนใจตัดสินใจผ่าเลยค่ะ

39+1w แล้วเหมือนกัน กำหนด 25 นี้ แต่ยังไม่มีวี่แววเลย

บ้านนี้กลับหัว2วันที่แล้วค่ะ.เพิ่งใด้33week1dเองค่ะ

กำหนดคลอด22ก.ย.ค่ะ. ยังไม่มีอาการเจบท้องเรยค่ะ

40w+2 แล้ว ยังไม่เจ็บท้องเลยจ้า มีแต่ท้องแข็ง

40+2เงียบมากจ้าไม่มีอาการ อะไร​เลย​

38w+5 กลับหัวแล้ว แต่เงียบมากเหมือนกันค่ะ

เรา40+3Wแล้วค่ะแม่ ยังไม่มีวี่แววเลย

บ้านนี่ผ่าคลอด23ก.ยาคะช.มสวนดอกคะ