33 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ขึ้นกลางหลัง ร่องหน้าอก และท้อง

เป็นเหมือนกันค่ะขึ้งตรงท้องกับหลังค่ะขึ้นเยอะมาก

แม่อย่าเกานะคะ. บ้านนี้คันเกาจนเป็นแผลเป็นเลยค่ะ

เป็นตรงหน้าอก แต่หายแล้ว เพราะอากาศร้อนด้วย แหละ

คลอดน้องก็หายค่ะ เป็นเพราะโฮโมนเปลี่ยนค่ะ

เป็นค่ะแม่ อาจจะเพราพอากาศร้อน มันเลยขึ้น

เป็นเหมือนกันค่ะ ขึ้นเต็มหลังเลย คันมาก

VIP Member

เป็น​เหมือนกัน​จร้า​ เดียวก็หายค่ะ

VIP Member

หลังคลอดเดี๋ยวก็หายไปเองค่ะคุณแม่

VIP Member

บ้านนี้ก้เป้นค่ะ บ้านนี้ปล่อยค่ะ