จะคลอดแล้ว ยังไม่เตรียมของให้หนุ่มน้อยเลย

แม่ๆคนไหนอยากส่งต่อเสื้อ กางเกง ถุงมือถุงเท้า หมวก น้ำยาซักผ้า-ปรับผ้านุ่ม ของใช้เด็ก ที่ปั้มนม มีงบน้อย มีลงใต้โพสน้ะค้ะ

57 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

มีผ้าอ้อมสาลูค่ะ 10ผืน250ค่ะ แม่ซื้อมาแต่ยังม่ได้ใช้เลย

Post reply image

มีที่ปั้มมือค่ะ กับ แป้งโลชั่น แถมถุงเก็บน้ำนมด้วยจ้ะ

5y ago

ขอดูรุปหน่อยคะราคาเท่าไรคะที่ปั้มคะ

เหมา100ส่งฟรี แขนสั้นตัวละ20แขนยาว40จ้า ค่าส่ง30บาท ID.beambd

อ่านเพิ่มเติม
5y ago

ขายแล้วจ้า

ส่งต่อขวดนม 2 ออนซ์ มือ 2 มี 5 ขวด เผื่อคุณแม่สนใจ

มีชุดหมีคุมเท้าค่ะ เนื้อผ้าดีราคาไม่แพงจร้า สนจัย ID tiklovepok2523

ผ้าห่อตัวผืนล่ะ50 ค่าส่ง30 ems40 เหมา200ส่งฟรีems ID.beambd

5y ago

ยังมีไหมคะ

VIP Member

ใส่แค่บางคู่เท่านั้นค่ะ ถุงมือถุงเท้า100฿

100บาทค่ะ ผ้าห่อตัว1ผืน เสื้อบอดี้สูท3ตัว

VIP Member

สนใจแอดไลaucherleen30 มีไซแรกเกิด-3เดือนญค่ะ

ได้หมดที่ลงเลยนะค่ะสนใจทักมานะค่ะ