231 ตอบกลับ

VIP Member

19​ พ.ย.​ค่ะแม่​ น้องหนีบไว้ไม่ให้เห็นลุ้นอีกทีเสาร์​หน้าว่าจะได้ชายหรือหญิง​ 😆

คนเป็น​แม่ก็ลุ้น​ คนในท้องก็เล่นตัวค่ะแม่​ 😆😆😆

บ้านนี้กำหนด 3 พ.ย จ้า ยังไม่รู้เพศเลยแต่วันจันทร์นัดซาวน์ดูจ้า แอบตื่นเต้นอยู่

ลุ้นมากๆเหมือนกันค่ะ 🥰🥰

25 พ.ย. ค่ะ หมอนัดซาวด์อีกที 30 มิ.ย. ค่ะ ในรูป 13+3w แต่ในใบซาวด์ 13+5w ปัจจุบัน 15+2w แล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะคุณแม่ เช่นกันนะคะ 🥰🥰

15 พ.ย.ค่ะ ไปซาวหมอบอกเพศชาย แต่พ่ออยากมีลูกสาว เพราะมีพี่ชาย2คนแล้วค่ะ😊

🤣🤣ขอให้แอบได้ลุกสาวสมใจนะคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 8 พ.ย. ยังไม่รู้เพศเลยคะ หมอนัดซาวด์15/06/63 แอบลุ้นมากเลยคะ

บ้านนี้ 13พ.ย ค่ะ ยังไม่รุ้เพศเหมือนกัน ต้องรอเดือนหน้าค่ะ🤣

บ้านนี้กำหนดคลอด 21 พ.ย ค้ะ ยังไม่ทราบเพศ ฮันเตอร์ซาวด์ วันที่10 มิ.ย ค้ะ

ลุ้นมากๆเลยค้ะ ตื่นเต้น☺️

18 week คลอด 5พย เพศชายค่ะ ยังไม่รู้สึกลูกดิ้นเลย คุณแม่รู้สึกหรือยังคะ

3พย.เหมือนกันค่ะ แต่รู้สึกตอดตุบๆบ้างแล้วท้อง3ค่ะ

24พย คุณหมอบอกน่าจะผญแต่ยังไม่คอนเฟริมค่ะ นัดซาวด์อีกครั้งเดือนหน้าค่ะ

บ้านนี้13 พ.ย ก็น่าจะรู้เพศเดือนหน้าค่ะ ลุ้นมากๆค่ะ

เดือน พ.ย เหมือนกันค่ะ ยังไม่เห็นเพศน้องเลยค่ะ ท้องนี้ได้น้องแฝดจ้า

ขอบคุณค่ะแม่ ให้น้องและแม่แข็งแรงเช่นกันนะคะ

VIP Member

แม่นับกำหนดคลอดผิดหรือเปล่าค่ะ เรา 20 weeks 5 Day กำหนดคลอดเรา 4 ธันวา 63 เลยค่ะ

โพสไว้ตั้งแต่16w ตอนนี้23+5ละค่ะ