16 ตอบกลับ

บางทีบ้านนี้น้องหลับลึกค่ะ อย่างเช้าๆดิ้นดีพอตกบ่าย เขาเงียบไปค่ะ จนถึงเที่ยงคืนเหมือนเขาตื่นแล้วดิ้นแบบสะเทือนแม่มากๆ แต่ระหว่างวันก็มีโก่งมีพลิกตัวนับแล้วเกิน10ครั้ง ก็สบายใจได้ค่ะ ช่วงนี้เขาหลับลึกแบบแม่ได้แล้วนะคะ

เริ่มกลับมาดิ้นบ่อยตั้งแต่เมื่อคืนแล้วค่ะโล่งใจมาก 🥰

ท้อง2เหมือนกันคะ 28w6d ตอนเช้าจะดิ้นไม่ค่อยบ่อย ตอนกลางคืนก่อนจะนอนนี้สุดยอดเลยคะ ดิ้นแรงด้วย

ใช่ค่ะแม่555 เหมือนเวลาเขานอนเราตื่น เวลาเรานอนเขาตื่น

ท้อง2เหมือนกันค่ะ ตอนนี้29วีค+แล้ว คุณหมอบอกน้องกลับหัวแล้ว และจะนอนเยอะหน่อยนึงค่ะ😂😂

ท้อง2 จ้า 30w6d ดิ้นดี ดิ้นเก่งช่วงกลางคืน กินยาบำรุงตลอด ฟังเพลงเบาๆ ให้รู้สึกผ่อนคลาย

VIP Member

บ้านนี้ท้องสอง ทีมตุลาค่ะ 28 1 w บ้านนี้น้องดิ้นแรงมากค่ะ ดิ้นดีกว่าท้องแรกอีกค่ะ

บ้านนี้ท้อง2 กำหนดคลอด26ตุลา เพศชายค่ะ บ้านนี้น้องดิ้นดีดิ้นแรงมากค่ะ

ของแม่บ้านนี้ดิ้นเก่งมากเลยคะ อาจเป็นเพราะแม่มีหน้าท้องหนาไหมคะ

ลองกระตุ้นด้วยน้ำหวานดูนะคะ ถ้าไม่อย่างนั้นไปพบหมอเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ🥰

ท้อง2ค่ะ 28w5d ดิ้นแรงดิ้นเก่งมากค่ะ เวลาทานข้าวเสร็จ

บ้านนี้ก็ท้อง2เหมือนกันค่ะ 30w2d น้องดิ้นดีมากค่ะ❣️