43 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด30 ตอนนี้เริ่มปวดเดินไม่ไหวแล้วค่ะ น่าจะคลอดก่อนกำหนด😂

ขอให้คลอดง่ายๆนะจ้ะ❤️

24ตุลาจ้า ตอนนี้มีอาการเท้าบวมมือบวมจ้าปวดเอว ลุ้นทุกวันจ้า 38 วีคจ้า

อดทนอีกนิดคะคุณแม่ เป็นเหมือนกันคะ 😆 ปวดเอวลงมายันเท้าอ่ะคะ หัวเข่านี่แทบทรุดแล้วจ้า

บ้านนี้ 29 ตุลา มีเจ็บเตือนมา3-4วันแล้วคะ แต่ยังไม่เจ็บจริงซักที

Super Mum

38w.ยังเงียบเลยค่ะแม่ แต่เริ่มเจ็บข้างล่างเริ่มปวดเตือนแล้วค่ะ

เหมือนกันคะอยากแตกกเร็ววเเล้วเหมือนกันเหลืออีก7วันก็กำหนดคลอด

เงียบเหมือนกันค่ะ กำหนด17ตุลาไม่มีอาการอะไรเลยแถมหิวบ่อยด้วย

สู้ๆจ้า ใกล้ได้เจอแล้ว ทนอีกนิด❤️

VIP Member

38+5วีคเงียบมากเลยค่ะ อยากจะคลอดแล้วเดินไม่ไหวแล้วจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด22ตุลาคมมีเจ็บเตือนแล้วแต่ไม่ยอมแตกสักที

VIP Member

ไม่เกินสัปดาห์นี้ค่ะ อดทนอีกนิด เจ้าตัวน้อยจะออก มาแล้ว

คุณหมอนัดผ่า15ตุลาคมนี้เลยจ้าา.แม่อึดอัดไม่ไหวแล้ว😍

สู้ๆค่ะแม่.😍

29ตุลา ท้องปั้นแข้งบ่อยมากคะ แอบกลัวว่าจะก่อนกำหนด555😂

14ตค.แต่ยังไม่มีอาการเลยค่ะ😂😂😂

16ตุลาเหมือนกันเลยเงียบกริบมีแค่มูกใสอยากออกแล้ว

สู้ๆจ้า อยากแตกเหลือเกินแล้ว ❤️