139 ตอบกลับ

ล่วงเหมือนกันคะ เเม่บ้านนี้ผมล่วงพร้อมลูกเลยคะ

บ้านนี้ร่วงตั้งแต่คลอดเลยค่ะกลัวจะหมดหัวมากค่ะ😩

ค่ะ🤣💗

ร่วงเหมือนกันค่ะ ตัดผมสั้นแล้วร่วงหนักกว่าเดิม

หื้อ. เมื่อไหร่จะเลิกร่วงไม่รุ้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 4 เดือนค่ะ ร่วงหนักมาก ตัดสั้นเรียบร้อย 😂

บ้านนี้กำลังจะไปตัดจ้า

แม่บ้านนี้ตัดสั้นเหมือนกันจ้าผมร่วงมากเลยจ้า

บ้านนี้ผมสั้นยังร่วงอยู่เลยคะ น้อง3เดือนจะ4เดือน

บ้านนี้ก่อ3เดือน27วันเหมือนกันค่า

โบราณว่าถ้าลุกเห้นหน้าจำหน้าแม่ได้ผมจะร่วงค่ะ

นั้นแหละค่ะน้องเห็นแล้ว

ตอน4เดือนร่วงเหมือนกันค่ะ​ เยอะกว่านี้อีกค่ะแม่

บ้าน นี้ จะ หัวล้าน แล้ว ค่ะ😂😂

คนโบราณบอกว่า ถ้าลูกจำหน้าแม่ได้ ผมจะร่วงค่ะ 😂😂

ร่วง จิงจัง มาก ค่ะ😂

บ้านนี้ก็เป็นค่ะรอว่างเยอะมากจนผมบ้างเลยค่ะ