148 ตอบกลับ

3ต.ค หมอคาดว่าชาย แต่ยังไม่แน่ใจเท่าไร รอซาวอิกรอบค่ะ

13ตุลาค่ะเดือนหน้าน่าจะเหนเพราะไปเมื่อวานน้องคว่ำ

VIP Member

20 ต.ค ค่ะ ยังไม่ทราบเลยค่ะ ต้องรอวันที่24เดือนนี่ค่ะ

😍🤗

24ตุลาค่ะ ลุ้นลูกกสาวแต่ไปซาวด์มาได้ลูกชายค่ะ😅

VIP Member

กำหนด 26 ตค ค่ะ ชาวน์รอบแรกหมอบอกผู้หญิงค่ะ

😍🤗

30ตุลา ท้องเล็กมาก หมอบอกน้องตัวเล็ก ดิ้นน้อย

ชายค่ะ

VIP Member

18ตุลาคะ ยังไม่ทราบเพศ หมอนัด2มิถุนา รอลุ้นคะ😂

รอลุ้น.. สิ้นเดือน​นี้ว่าจะได้ ช.หรือ ญ. ค่ะ😊😊

18ตุลา ยังไม่รู้เพศจ้า รอไปซาวเดือนน่านู่นน

7 ตุลาคม ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องหนีบเก่งค่ะ