ซาวท้อง

แม่ๆคนใหนยังไม่เคยซาวบ้าง.บ้านนี้4เดือนกว่าแล้วแต่ไม่เคยซาวเลย.?

8 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ 35w ฝาก รพ.รัฐคะ เค้าจะซาวตอน 16w,32w แต่บ้านนี้พิเศษนิดนึ่ง เจาะน้ำคร่ำเลยได้ซาวด์ละเอียดยิบตอน 18w(เสียตังค์ แต่ถูกว่าเอกชน แต่เห็นเพื่อน(อายุ 39 ปี)ที่ใช้สิทธิ์ 30 บาทเจาะฟรีคะ) ส่วนเสียงหัวใจ ได้ฟังทุกนัดคะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากคลินิคค่ะซาวทุกเดือน ทุกครั้งที่หมอนัด ตอนนี้4เดือนแล้ว คุนหมอซาวบอกได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ซาวทุกครั้งค่ะเพราะฝากเอกชนเสียตังแพงหน่อย

บ้านนี้ ร.พ.รัฐ ค่ะ ซาวด์ครั้งแรก 19 w ค่ะ

VIP Member

ถ้ารัฐก็อาจจะได้ซาวช้าหน่อยค่า

ของเราซาวด์ทุกเดือนค้ะ

ยังค่ะจะ5เดือน

21w