ทีมกันยามีใครแอบแตกแล้วบ้าง

แม่ๆกำหนดคลอดเดือนกันยาเป็นยังไงบ้างค่ะ บ้านไหนแตกแล้วบ้าง บ้านนี้3กันยายังเจ็บเตือนอยู่เลยค่ะ

ทีมกันยามีใครแอบแตกแล้วบ้าง
52 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

9กันยาจ้าท้องแข็งบ่อยแต่ไม่ถี่เท่าไร

เรากำหนดคลอด1 กย ยังไม่มีอาการอะไรเลย

14กันยาหมอนัดผ่า3กันยาจ้า น้องอยุ่ท่าก้น

Post reply image
4y ago

14.กันยาเหมือนกัน ใม่มีอาการอะไรเลยนอกจาก ท้องแข็งคะ

17กันยาเจ็บหลอกบ่อยมากเท้าบวมบ่อยมาก

กำหนดคลอด10กันยาแต่คลอดก่อน20สิงหา

บ้านนี้เจ็บเตือนหน่วงๆ อยู่เลยค่ะ

กำหนดคลอด23กันยา แต่รอวันนัดผ่าค่ะ

กำหนดคลอด28กันยาคลอดแล้วค่ะ26สิงหา

25 กันยายน ตอนนี้เจ็บหน่วงมากค่ะ

VIP Member

8กันยายน เงียบ​หนัก​มาก​คร้า​