17 ตอบกลับ

ตัดเอาก็ได้ค่ะแม่บ้านนี้ก็ไม่โกน ผมน้องดกมากเสียดาย

บ้านนี้ก็แอบรู้สึกเสียดายค่ะแม่

บ้านนี้ผมดกดำยาวมากเลยค่ะแต่โกนแล้ววตอนนี้กำลังขึ้น🥰

บ้านนี้ก็โกนตอน 1 เดือน 9 วัน ค่ะ ตอนนี้ผมกำลังเริ่มขึ้น ปัจจุบัน 1 เดือน 20 วัน

ไม่โกนค่ะ แต่เช็มส่วนที่ยาวๆ ตรงใบหูกับท้ายทอย

บ้านนี้1เดือน21วันไม่โกนค่ะใช่กรรไกเล็มๆเอาค่ะ

บ้านนี้ผมน้องขึ้นเร็วมากค่ะ

บ้านนี้ไม่ได้โกนค่ะแค่ตัดเอาหิดหน่อย

บ้านนี้โกนค่ะแม่ ยังดีที่ผมน้องขึ้นแล้ว แต่ข้างหลังเหมือนไม่ค่อยขึ้นเลยค่ะ🤣

บ้านนี้ไม่ได้โกนค่ะ ตัดเอาค่ะ

น่าเกลียดน่าชังจังเลยลูกก😍

ขอบคุณค่ะ☺️🙏🏻