180 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียมหลังปีไหมไปแล้วจ้ารอสามีพาไปซื้อของ

VIP Member

กลางเดือนมีนา ครบเรียบร้อยแล้วจ้า ซักไว้เรียบร้อย

9มีนาคม ค่ะ แม่บ้านนี้ยังไม่ได้ เตรียม อะไรเลยค่ะ

ยังไม่เตรียมเลยค่ะ ยังเหลืออีกตั้งนาน ยังไม่รีบค่ะ

เดินลำบากแล้วค่ะ เลยเตรียมไว้นิดหน่อยค่ะแม่

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า รอหลังปีใหม่

บ้านนี้เกือบครบแล้วเหลือแต่ของชิ้นใหญ่ค่ะ ☺️

VIP Member

เตรียมเรียบร้อยแล้วค่ะ เหลือแต่หิ้วไปหาหมอ

บ้านนี้ทีมปลายเดือน ก.พ ได้แต่เสื้อผ้า ค่ะ 😂

30 มีนา ได้ประมาณนี้แล้วจ้า ยังไม่ครบเลย🤣

10มีนาซักเก็บใส่กล่องไว้เตรียมหิ้วแล้วค่ะ