180 ตอบกลับ

คลอดมีนาเหมือนกันแต่ม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะขอรับบริจาคนะคะแม่บ้านนี้ม่ค่อยจะมีตังิ่ะค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ทยอยเตรียมแล้วค่ะแม่ขาดแต่พวกครีมอาบน้ำที่นอนมุ้งครอบค่ะกำหนดคลอด9มีนาคมค่ะ29+1แล้วค่ะ

มีนาเหมือนกันค่ะ เตรียมตั้งแต่4เดือนเสื้อผ้าครบ ที่นอน ยังขาดที่สำคัญ กาละมัง มุ้ง จ้า

เตรียมปีใหม่นี้แล้วค่ะ กลัวท้องใหญ่กว่านี้ไปไม่ไหว7เดือนแล้วค่ะจะเดินไม่ไหวแล้ว

บ้านนี้ยังไม่เตรียมเลยจ้า พอดีจะกลับไปคลอดที่บ้านกะว่าจะสั่งซื้ออาทิตย์สุดท้าย

บ้านนี้คลอด 9 มีนา เตรียมของครบตั้งแต่ ธันวา 😊😊😊 ไม่ค่อยเห่อเลยยยยยยยยยยค่า 😁

ซื้อบ้างแล้ว แต่ก็ยังเหลืออีกเยอะเลยค่ะ กะของใช้ไม่ถูกเลย อะไรก็ดูจำเป็นไปหมด

เตรียมครบทุกอย่างคะ ท้องสองแล้วยังตื่นเต้น เตรียมเสร็จตั้งแต่ต้นกุมภแล้วคะ

แม่บ้านนี้ 11มีนา แต่หมอบอก ไม่เกินอาทิตย์ก็คลอด เตรียมครบเรียบร้อย 😍

13มีนา​ เริ่มเตรียมยังไม่ครบเลยคะ​ท้องแรก​ ต้องเตรียมอะไรบางคะ​