50 ตอบกลับ

14พ.คยังเงียบเหมือนกันจร้ายังไม่มีอาการอะรัยเลยมีแต่ฉี่บ่อยขึ้นเท่านั้นเอง

ท้องแข็งบ่อยมากค่ะ แม่บ้านนี้อยากแตกแล้วแต่ยังเงียบๆยุเลยค่ะ

บ้านนี้1พ.คเงียบกริบค่ะแม่เหลืออีก3วัน ถ้ายังไม่คลอดวันที่2หมอนัดใส่ยาเร่งให้ค่ะ

9 พค เงียบมาก ไม่มีอาการอะไรเลย กินสับปะรด นั่งท่าผีเสื้อ ไม่ช่วยเลย อึดอัดมากค่า

กำหนดคลอด22มิถุนาตอนนี้8เดือนแต่ขาบวมเท้าบวมมากปวดน้องด้วยกลัวคลอดก่อนกำหนด

VIP Member

15พค. แตกเรียบร้อยแล้วจร้า // คลอดธรรมชาติ 😄

ดีใจด้วยค่ะ เอ็นดู😊

กำหนด3พ.ค. วันนี้27 เมษา โดนกรพตุ้นปากมดลูกแล้วค่ะรอเจ็บกับน้ำเดินค่ะ ท้อง2

21 พ.ค.​ มีขาบวม​ ปวดท้องน้อยบ้าง​ หายใจไม่ค่อยสะดวก​ อึดอัดอยากแตกแล้ว

วันเดียวกันเลยแม่ บ้านนี้เริ่มมีอาการท้องแข็งบ้างแล้ว แต่ก้อไม่ถี่🤣

บ้านนี้แตกแล้วค๊า กำหนดคลอด9พฤษภาคม แตก20เมษาค๊า คลอดธรรมชาติ😂

2 พ.ค หน่วงท้องน้อยจนแทบจะเดินไม่ไหว เจ็บจิมิด้วยค่ะ

14 พค. ปวดหน่วงท้อง ท้องปั้นแข็งมา2 วันแล้วคะ แม่บ้านนี้อยากแตกแล้ว😂