110 ตอบกลับ

VIP Member

ผ่าคลอด7ธค.ค่ะ​ ตอนนี้เหน็บชาที่เเขนทั้งคืน​ นอนไม่ได้เลย​ ทรมานกว่าเจ็บจิ๊มิอีกค่ะ

เป็นค่า​ ต้องนั่งหลับเเทบทุกคืนค่ะ

VIP Member

14 ธันวา เริ่มท้องแข็งบ่อย และก้อปวดตรงหัวหน่าวบ่อยแล้วค่ะ อึดอัดมากแล้ว

หนู10ธันวาค่ะแต่ตอนนี้รู้สึกเจ็บท้องเหมือนเจ็บอึค่ะไม่รู้เป็น36+6แล้วค่ะ

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ สู้ๆนะค่ะ คลอดเดือนเด่วกันเลย อิแม่เลิกผ่า18ธันวาจร้า

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

บ้านนี้7ธันวาคมรู้สึกปวดจิ๋มปวดเอวค่ะนอนไม่ค่อยหลับนอนสี่ทุ่มทุกวัน

3ธันวาคะ เริ่มเจ็บจี๊ดๆในช่องคลอดปวดจิมิมาก แต่ยังไม่มีอาการจะแตกสักที

วันเดียวกันเลยค่ะแต่แม่บ้านนี้มีมูกขุ่นออกมา2วันแล้วจ้า

22ธันวาค่า ปวดเหมือนกันเลยปวดไปหมดเลยช่วงล่างตั้งแต่เอวลงไปยันขา😂

TapFluencer

บ้านนี้กำหนด16ธค.ลูกสาว ตอนนี้36วีค หน่วงจิมิ ปวดเวลาพลิกตัวมากค่ะ

VIP Member

30ธันวา เริ่มอึดอัด ปวดหลัง ตอนกลางคืนหาท่านอนที่สบายๆยากมาก

23 ธันวา เวลาเดินรู้สึกตัวเองเดินเหมือนนกเพนกวินเลยค่ะ 55