105 ตอบกลับ

กำหนด17พ.ย.38+2วีคแล้วลูกดิ้นน้อยลง แต่เจ้บเตือนมาแบบหนักหน่วงมากคะ

บ้านนี้ 12 พ.ย ค่ะ

30พฤศจิกายนค่ะ อึดอัดมากอยากแตกแล้วค่ะแม่จะเดินไมไหวแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ ท้องย้อยลงลูกอยู่ต่ำมากค่ะ

กำหนด19พ.ย.ค่ะแม่บ้านนี้อ้วนมากไม่รู้น้ำหนักจะลงลูกไหม

วันที่3พย.จร้า ไม่มีอาการเจ็บหมอเลยนัดวันที่8นี้แล้ว

VIP Member

วันเดียวกันเลยค้า ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค้าา

กำหนดคลอด 19 พ.ย ยังไม่มี วี่แวว จะปวดท้องเลยจ้า ❤❤❤

VIP Member

24 พย. แต่อยากแตกตันเดือนมากเลยค้า 😂 อีแม่กลัวผ่า

กำหนด 18 พฤศจิกายน ค่ะ แต่หมอนัดผ่า 13 พฤศจิกายนค่ะ

หมอนัดผ่าคลอด23พ.ยค่ะ อยากแตกแล้วอึดอัดมากค่ะ😊

นี้เพิ่ง30วิค มดลูกเปิดค่ะ ได้ระงับคลอดก่อนเลย