กำหนดคลอด พ.ย จ้า

เเม่บ้านไหนกำหนดคลอด พ.ย บ้างค้ะ บ้านนี้คลอด 22 พ.ย 63 จ้า ท้องได้31+6 เเล้วจ้า #ลูกคนแรก

กำหนดคลอด พ.ย จ้า
93 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนด 15 พ.ย. จ้า ได้33+1แล้ว อยากเจอหน้าแล้วค่ะ ถีบเก่ง น้องกลับหัวแล้วค่ะบ้านนี้อยากคลอดธรรมชาติ

ท้องสองละจ้า กำหนดคลอด 30 พ.ย.63 ตอนนี้เริ่มจะเดินไม่ไหวแล้ว หน่วงที่ท้องน้อย

4y ago

บ้านนี้ผู้ชายจ้า

แม่นับวันผิดหรือเปล่าคะคลอด 22 พย.ทำไมอายุครรภ์แค่29 + 1 ทำไมของเราคลอด 28 พย. 30 + 5

4y ago

อ่อจ้า

34wค่ะ กำหนด 8 พ.ย. แต่เริ่มปวดหน่วง ปวดหลัง ตอนนี้ก็ปวดยุ่ค่ะ นอนไม่หลับเลย

4y ago

กลัวว่าจะออกก่อนกำหนดยุ่ค่ะแม่ ปวดท้อง ทั้งท้องแข็งทั้งวันเลย

ท้องใหญ่มากแม่ บ้านนี้คลอด 22 พ.ย.63 เหมือนกัน ลูกสาว จ้า #ท้องแรกเหมือนกัน

คลอด26พ.ย.จ้ะ31+3 ยังทำงานยุเลยค่ะแม่ๆมีใครทำงานยุเหมือนกันไม๊ค่ะ

VIP Member

ได้ลูกชหรือญค่ะแม่ บ้านนี้คลอด27 พ.ย ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

4y ago

ยังไม่รู้เพศเหมือนกันจ้า

30 พ.ย ค่ะแต่หมอบอกน่าจะอยู่ไม่ถึง ท้องแข็งบ่อยมาก

Post reply image
4y ago

30 พ.ย.63 เหมือนกันคะ แต่น่าจะคลอดก่อนเหมือนกัน

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ท้องแรกลูกชาย ค้าาา

Post reply image
4y ago

ใหญ่ค่ะแต่หมอบอกท้องยังเล็ก แค่นี้ก็ปวดขามากแล้วค่ะ??

ขอถามหน่อยค่ะคลอดพ.ยนี่ท้องเดือนไหนเหรอคะ

4y ago

มีนาคมค้ะ