103 ตอบกลับ

ต้องทาครีมตั้งแต่เริ่มท้องนะคะจะได้ช่วยให้ผิวชุ่มชื่น

VIP Member

บ้านนี้ 37+3 ไม่แตกจ้าาา คนแรกก็ไม่แตก ตอนนี้ท้องคนที่2ค่ะ

ตอนนี้ 35 วีคแล้ว ก็ยังไม่แตกลายนะคะ ยังแอบลุ้นๆอยู่ 😂

เราท้องที่สาม14Wแล้ว ไม่ลายเลยค่ะลายแต่ขาอิอิ

VIP Member

8 ค่ะ 😞😞😞 นึกว่าจะไม่แตก ดันแตกซะได้ เฟลสุดๆค่ะ 😞😞

8เดือนกว่าแล้วค่ะ ยังไม่แตก กลัวแตกตอนคลอดมาก

26+5ท้องไม่แตกค่ะแต่แตกที่สะโพก นม ก้น ท้องแรกค่ะ

8เดือนกว่าๆค่ะ เริ่มเป็นแดงๆ ตอนนี้ชัดเลย เซ็ง

บ้านนี้แตกตอน 9 เดือน พอคลอดท้องยุบยิ่งแตกค่ะ

ตอนนี้ 8 เดือนไม่ลายเลยค่ะ ท้องแรกก็ไม่ลายค่ะ