23 ตอบกลับ

ไดโนคิดส์ ของถูกจริงค่ะ แต่เงื่อนไขเยอะมาก ต้องแชร์3 แชร์ หรือ 5แชร์ ถึงจะ F ในไลฟ์สดได้ ใครไม่แชร์ไม่ให้F บางครั้งเราทำงานอยู่ไม่สะดวกแชร์ อีกอย่างไม่ค่อยง้อลูกค้าห้ามเลือกลาย เลือกสี ถามมากก็ว่า โอนเงินแล้วแจ้งโอนไปหลายวัน ไม่ตอบ ไม่แจ้งเลข พอถามไปก็ว่าหาว่าย้ำแชท ส่งของจริงแต่ส่งช้ามากโอนเงินเป็นอาทิตย์กว่าจะส่งของแจ้งเลข เงื่อนไขกระจุ๋มกระจิ๋ม จุกจิกเยอะมากก บางครั้งเราซื้อของให้ลูก เราก็ต้องถามรายละเอียดกันบ้าง ไม่ใช่ร้านให้แบบไหนมาก็ต้องรับ เราไม่คิดจะซื้ออีกเลยค่ะเพจนี้ ครั้งเดียวพอ

ใช่คะ ร้านนี้ส่งของช้ามากก เลือกของไม่ได้ ไม่ว้อลูกค้า

บ้านนี้ซื้อของไดโนคิดส์ค่ะ ดูเวลาเขาไลฟ์สด เอฟในไลฟ์จะถูกหน่อยค่ะ ของดีมีคุณภาพ เสียอย่างเดียว ส่งช้า ค่าส่งตามเลท

ถูกและดีผ้าขนแกะ110/120นี่แหละผ้าอ้อม27"27 250. 260 เกงผ้าอ้อมแบบสำเร้จ 260บาท ผ้าเช้ดตัวผืนละร้อยดูในไลฟ์ ถูกดีค่ะ

VIP Member

เพจไหนก็ได้ค่ะ เลือกราคาที่เหมาะสมกับคุณภาพ แนะนำให้เน้นเก็บปลายทาง จะได้ไม่โดนโกง

โบ๊เบ๊แพงมากกกก ผ้าอ้อมแบบถูกสุด27" 350 ซื้อในshopee 269+20ค่าส่ง ไม่ต้องไปเดินร้อนเลยคะแม่

VIP Member

บ้านนี้ซื้อของเตรียมคลอดที่เพจ bonnykids ค่ะ มีครบทุกอย่าง แถมราคาไม่แพงด้วยจ้า

แนะนำเพจนี้ค่ะบริการหลังการขายดีส่งของไวแถมราคาถูกกว่าที่ร้านแน่นอนค่ะ

ใน App Shopee ค่ะ มีหลายร้าน หลายยี่ห้อ หลายราคา ให้เลือกเยอะแยะเลยจ้า

หลายเพจเลยค่ะ แม่ลองถูกใจสักเพจนึงแล้วเดี๋ยวก็จะมีเพจเด้งมาจ้า

เราสั่งจาก shopee ค่ะ ท้องเริ่มใหญ่ไปห้างไม่ค่อยสะดวกจ้า