41 ตอบกลับ

ตอนนี้ไกล้คลอดแล้วค่ะ ท้องแข็งบ่อย หน่วงท้องบ่อยมาก ไม่ทราบว่าเปนเรื่องปกติหรือป่าว ขอความเหนแม่ๆหน่อยจ้า

7วีค เจอแต่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะ หมอนัดดูอีกทีตอน 9วีค ก็เจอน้องแล้วค่ะ คุณแม่อย่าเพิ่งกังวลน๊า

เหมือนกันเลยค่ะท้อง8วีคซาวด์ได้5วีคตอนนี้ยังไม่พบน้องคุนหมอฉีดยากันแท้งมาให้ค่ะขอดู2วีค

เป็นเหมือนกันค่ะ ตกใจเพราะอยากมีลูกมาก หมอให้ยาบำรุงมากิน อาทิตต่อมาไปอีกถึงเจอค่ะ

ช่วง7 วีคน้องชอบแอบ ตอนเราไปซาว หมอซาวหาตั้งนานกว่าจะเจอหัวใจดวงน้อยๆกำลังเต้น 😂😂

VIP Member

ซาวครั้งแรกค่ะ ตอนนั้น 9 วีค 4วัน อย่าคิดมากนะคะ กินอาหารบำรุงครรภ์เยอะๆค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-61829)

ของเราซาวด์ 7 w ทางช่องคลอดเจอน้องคะ แต่ถ้าซาวด์ผ่านทางหน้าท้องน้องจะเล็กมาก

เมื่อวานไปหาคุณหมอมาเจอน้องแล้วค่ะ น้องแข็งแรงดี 11 วีค ขอบคุณแม่ทุกคนค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ 😊

เป็นเหมือนกันจ้า เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ พอมาซาวเดือนต่อมาก็เจอน้องค่ะ

ถ้าซาวด์แบบสอดใส่ช่องคลอด ก็น่าจะเจอนะค่ะ จะเห็นการเต้นของหัวใจ