3 ตอบกลับ

ต้องเทสดูค่ะ เริ่มจากวันละ 1 กล่อง 1 ยี่ห้อ 1 สูตร ดูว่าน้องถ่ายดีไหม ถ่ายเป็นก้อนไหม ปวดเบ่งงอแง ร้องเบ่งไหม อึคาวรึเปล่า ถ้าไม่มีปัญหาอะไรก็กินยาว ๆ ได้เลยค่ะ เราแรกเริ่มกินโฟร์โมสต์กรดอมิโน 9 1 กล่อง นมวัวล้วนดัชมิลล์ 1 กล่องค่ะ กินล้วนแล้วงอแง อึเป็นก้อน กินโฟร์โมสต์ก็อึเขียว อึคาว กินผสมกันแล้วลงตัว ปัจจุบัน 2 ขวบ กินแมกโนเลียกล่องน้ำเงินเป็นหลัก แต่ก็ได้ทุกยี่ห้อทุกนมนะไม่มีปัญหาอะไร

แต่ล่ะคนไม่เหมือนกันค่ะคุณแม่ต้องลองซื้อแบบทดลองกล่องเล็กมาให้ลูกลองทานดูค่ะทานแล้วอาการลูกหรืออึลูกไม่okก็ต้องเปลี่ยนใหม่ค่ะถึงจะรู้ว่าลูกน้อยของเราถูกกะนมตัสไหนค่ะ

VIP Member

จิตรลดา ไทยเดนมาร์ก