9 ตอบกลับ

ปกติค่ะแม่ ของเรามาดิ้นแรงช่วง30วีคขึ้นมาค่ะ ดิ้นทีท้องโยก จุกไปหมดค่ะ 5555 แร้วถ้ายิ่งกลับหัวนะคะสนุกแน่ค่ะแม่ แต่ช่วงวีคที่36ขึ้นมาน้องจะดิ้นช้าขึ้นนะคะเพราะพื้นที่ไม่อำนวยแร้ว

เราเพิ่งมารู้สึกว่าน้องตอดตอน28สัปดานี่เองค่ะ ใช่คะหน้าท้องหนามาก😂ตอนนี้35wแล้ว ดิ้นทีจะรู้สึกผ่านหน้าท้องน้อยมาก แต่ก็รู้สึกได้ว่าดิ้นคะ

ปกติค่ะ หนูอ้วนท้องหนา เวลาลูกดิ้นน้อยหรือดิ้นเบาก็กังวนเหมือนกัน วันก่อนผ่าคลอดเลยดิ้นโชว์พยาบาลไป1กรุบ

ปกติค่ะแม่ น้องจะตอดๆค่ะ เราก็เป็นคนตัวใหญ่หน้าท้องหนา รอท้องใหญ่ขึ้นเรื่อยๆจะเริ่มรู้สึกแรงขึ้นนะคะ❤️

ปกติจ้ะแม่ เดี๋ยวขึ้น30w เมื่อไรเตรียมตัวรับศึกได้เลยจ้ะ จะดิ้นแรง ดิ้นจนแม่จุกไปเลยค่ะ😍

เหมือนกันเลยค่ะเช้าหลังอาหาร3มื้อดิ้นน้อยเย็นดิ้นนิดหน่อยหน้าท้องหน้สเหมือนกันค่ะ

น้องเริ่มตัวโตคับพุงแล้วงับคุณแม่หนูเริ่มดิ้นยากแล้วววว

ปกติค่ะ คนหนังท้องหน้าเวลาลูกดิ้นเบาจะไม่ค่อยรู้สึกค้ะ

ปกติค่ะแม่