160 ตอบกลับ

กันยาเหมือนกันเลยคะ เตรียมบางส่วนแล้วเหมือนกัน

12 กันยาเหมือนกันเลย ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า

แอบๆเตรียมเเล้วจร้า ทีมลูกสาว ชุดสวยมาเต็มจร้า

ท้อง2คร้า 19กันยา เตรียมแล้วแต่ยังไม่ได้ซักค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 14 กันยาจร้าาา เตรียมมาได้ครึ่งทางแล้ว

8กันยา เตรียมครบหมดแล้วคะเหลือซักอย่างเดียว

ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า 8กันยาที่บ้านถือหนักมาก

เตรียมบ้างนิดหน่อยก็ยังดีน่ะแม่ เวลาคลอดจะได้ไม่วุ่น

บ้านนี้3ก.ย. จ้าเตรียม​ซัก​ไว้​มั่ง​แล้ว​😁😁

12กันยาเหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีเจ็บเตือนเลย😂😂

ท้อง2คลอด 12 กันยายนค่ะเริ่มเตรียมของแล้วค่ะ