63 ตอบกลับ

กินพอหายอยากค่ะ บ้านนี้เริ่มงดกินน้ำอัดลม โกโก้กินบ้างค่ะ

ไม่กินเลยค่ะ ท้องแรกเคยโดนเจาะน้ำตาลวันล่ะ 4 รอบ เข็ดเลยค่ะ

เรากินทุกอย่างเลยค่ะ อาจารย์หมอไม่ห้ามเลย ทานแต่พอดีนะคะ

กินค่ะ ไม่ได้สนคำโบราณว่าเด็กจะดำ เพราะไม่เกี่ยวค่ะ

กินโค้กเกือบทุกวันคะ พยามเบาแล้ว ก่อนท้องติดมากก

VIP Member

บ้านนี้กินค่ะ แต่นานๆครั้งเพราะควบคุมน้ำตาลอยู่

VIP Member

บ้านนี้กินโกโก้มุกหวานน้อยค่ะแม่ แต่ไม่บ่อยค่ะ

ชอบ ชาไข่มุกค่ะ พยายามทานแค่ สัปดาห์ละ 1 ครั้ง 🤣🤣

กินค่ะ เด่วช่วงบ่ายอม่จะออกไปซื้อยุจ้า อิอิ

VIP Member

ดื่มคะ ดื่น้ำสไปรท์แค่พอกระหายจิบๆ เอาอะค่ะ