119 ตอบกลับ

บ้านนี้ 28 กค ค่า ไม่ค่อยแพ้เลยค่ะ แต่พุงนำไปเยอะเลย //

3/06/62 ค่ะตอนนี้รอลุ้นเพศน้องอยู่ค่ะ อาการไม่แพ้ค่ะ

โพสนี้นานแล้วค่ะ ตอนนี้แม่ 28 วีคแล้วค่ะ 😊✌🏻

คลอดปีนี้เหมือนกันเลย รอลุ้นเพศอยู่อีกด้วยค่ะ...

บ้านนี้ได้12สัปดาห์กำหนดคลอด23ต.ค.ค่ะทำไมไวจังค่ะ

กำหนดคลอด8ก.ค.62จ้าพึ่งหายแพ้น้ำหนักลงกังวลๆจ้า

หายแพ้แล้ว ให้พ่อขุนเยอะๆเลยค่ะแม่ แยากกินไรบอกสามีพาไปด่วนๆเลยค่าาา 🤭😬

บ้านนี้ 15+5 กำหนด5ก.ค.62 เบื่ออาหาร เวียนหัวบ่อยๆค่ะ

เรากำหนดคลอด 1 สิงหาคม 62 ค่ะ ตอนนี้11 วีค 5 วันค่าา ^___^

ของเรา 5 สิงหา ทำไมอายุครรภ์แค่11สัปดาเองค้ะ

กำหนดคลอด 15 ก.ค 62 ค่ะแม่ ใกล้ๆ กันเลย ไม่แพ้เลยค่ะ

กำหนดคลอด14/07/62 ใกล้ๆกันเลยนะคะไม่แพ้เหมือนกันคะ

รอลุ้นเหมือนกันกันคะว่าจะชายหรือหญิง