32 ตอบกลับ

บ้านนี้16สิงหา ก็ยังไม่มีวี่เเววเจ็บอะไรเลยคะ🥹❤️

VIP Member

อาการเจ็บเตือนเป็นยังไงคะแม่ท้องแรกไม่รู้เลยคะ

แม่บ้านนี้1สิงหาคม 38+5แล้วยังไม่เจ็บเตือนเลยค่ะ🤣

บ้านนี้17สิงหาเตือน2ครั้งนอกนั้นเงียบมากค่ะ

ทางนี้12สิงหา วันนี้มีมูกเลือดสีสดออกมาแล้วคะ

ไกล้แล้ว ดีใจแทนเลยคะ

บ้านนี้ 18 สค เตือนไป 1 ครั้งแล้วหายไปเลย😅

18สิงหาเหมือนกันจ่ะแม่ มีเตือนแล้ว

กำหนด19ส.คเหมือนกันค่ะแต่คลอดน้อง7ก.คค่ะ

19 สิงหาเงียบมาก ชิลอยู่ค่ะ555 ทำงานทุกวัน

บ้านนี้4สิงหายังเงียบอยู่เลยค่ะ🤣

บ้านนี่4สิงหาค่ะ 38+2 ยังเงียบอยู่เลย😅😂