80 ตอบกลับ

15week ไม่เคยแพ้เลยค่ะ แถมยังกินเยอะกว่าเดิมด้วย5555

ไม่แพ้เฟมือนกันคะกินทุกอย่างตอนนี้ก็25วีคแล้ว

VIP Member

ไม่แพ้เลยค่ะ7เดือนแล้ว กินอะไรก้ออร่อย😁😁😁😁

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะตอนนี้9เดือนกว่าแล้วว😋😋

ไม่แพ้เลยคะ เพราะไม่แพ้เลยบวมมากขนาดนี้😬

บ้านนี้ค่ะไม่แพ้ท้องเลยใกล้คลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้11วีค7วันยังม่มีอาการแพ้เลยจร้า

บ้านนี้ไม่แพ้เลยไม่มีอาการอะไรเลยคะ

ไม่แพ้เลนสักนิด หอม หิวอย่างเดียว55

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ..ตอนนี้ 38+5แล้ว