34 ตอบกลับ

บ้านนี้7เดือนกว่าแล้วยังทำทุกอย่างค่ะ งานประจำก็ทำงานบ้านก็ทำค่ะ

สะท้อนภาพตัวเองเลย ทั้งงานบ้าน งานประจำ เดือนที่9แล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด​อาทิตย์หน้า... ตอนนี้​ยังทำงานอยู่​เลย​ค่ะ​

พอดีงานเราเป็นงานกิจการส่วนตัว ก็กะจะทำถึงวันคลอดเลยจ้า

ทำไปเรื่อยๆคร่า จะได้มีเงินซื้อของเตรียมให้ตัวเล็ก😊

บ้านนี้ไปติดรถไปกับแฟนแฟนบอกหั้ยไปช่วยดูทางส่งของ(6 ล้อ)

แฟนขับเบาฯค่อยฯไปจ้า😄😄😄

8เดือนกว่าแล้วจ้า ขี่มอไซค์ไปทำงานทุกวันเลยค่ะ 😁

37 w ยังทำงานอยู่ค่ะ เป็นพนักงานต้อนรับของโรงแรมค่ะ

บ้านนี้9เดือนแล้วจ้ายังทำอยู่ ลาวันที่18นี้แล้วค่ะ

ได้พักผ่อนรอเจอหน้าลูกด้วยค่ะ^^

7เดือนแล้วคะยังเดินขายนมยุเลย..ต้องทำเพื่อลูกคะ

บ้านนี้ทำงานออฟฟิศทุกวัน จนเจ้บท้องคลอดเลยค่ะ