40 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะแม่ บำรุงใหม่ ดูแลตัวเอง เริ่มใหม่ เดี๋ยวน้องก็มา เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณมากนะจ้า

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆค่ะ บำรุงรักษาร่างกายและจิตใจให้แข็งแรง เด๋วก็มีค่ะ สู้ๆ

ขอบคุณค่าาา

Super Mum

เสียใจด้วยนะคะ ท้อง​แรก​เรา​ก็​เป็น​ค่ะ​ เดี๋ยว​น้อง​ก็​มา​ใหม่​ค่ะ​ ❤️

กัวมากเลยคะ กัวว่าจะแท้งง่ายมากๆ

เป็นเหมือนกันเลยคะอยากมีอีกแต่กลัวมากยังไงเป็นกำลังใจให้นะคะสู้ๆๆคะ

เป็นกำลังใจให้เช่นกันคะ

สู้ๆค่ะแม่ บำรุงตัวเอง ออกกำลังกาย ดูแลตัวเอง เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

ขอบคุณจ้าา

สู้คะแม่ พักผ่อนมากๆ แล้วมาเริ่มต้นใหม่กันคะ ขอให้น้องกลับมาไวๆ

ขอบคุณมากนะคะ ภาวนาให้กลับมาไวๆแล้วแข็งแรงครบ32

สู้ๆนะคะ พักฟื้นก่อนค่ะ ขอให้แข็งแรงๆไวๆ ได้เริ่มใหม่ได้ไวนะคะ

ขอบคุณมากนะคะแม่

เสียใจด้วยนะคะ ดูแลตัวเองดีๆค่ะเดี๋ยวน้อง​ก็​กลับ​มาหา​นะคะ​

ขอบคุณมากนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ บำรุงร่างกายกันใหม่คะแม่เด่วน้องก้อมา

ขอบคุณนะจ้า

สู้ๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ อย่าเครียดนะคะ🥰

ขอบคุณนะจ้า