14 ตอบกลับ

สู้ๆคุณแม่ อดทนหน่อยน๊าเพื่อตัวเล็ก บ้านนี้คลอดเองเมื่อวาน เจ็บตั้งแต่9โมง คลอดตอน5โมงเย็น คลอดเสร็จคิดถึงแม่ตัวเองเลยค๊า✌️🥰

คลอดแล้วค่า ขอบคุณทุกกำลังใจมากๆเลยนะคะ น้องเป็น ผญ นน 3 โล ผ่าคลอด+บล็อกหลัง 💓

แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ สู้ๆค่ะคุณแม่ 💗 คลอดแล้วมาอัพเดตด้วยนะคะ

ขอให้สิ่งดีๆเกิดขึ้นกับตัวแม่แล้วก็เจ้าตัวเล็กนะคะ สู้ๆค่าาาา

TapFluencer

สู้ๆค่ะแม่ เดี๋ยวก็ได้เจอหน้าเบบี๋แล้ว ✌🏻✌🏻✌🏻🥰🥰✌🏻✌🏻✌🏻

แม่คลอดน้องเรียบร้อยแล้วค่า

TapFluencer

สู้ๆนะคะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ ❤️❤️

ปากมดลูกเปิด 5 เซนแล้วค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ สู้ๆค่าา🥰

สู้ๆนะคะ 😍😍 ปลอดภัยทัเงแม่และลูกน้าาา

ขอให้แม่คลอดง่ายๆน่ะค่ะแม่สู้ๆค่ะ

แข่งแรงทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ🥰