43 ตอบกลับ

ไตรมาสเเรกได้โฟลิกคะ ไตรมาสที่สองได้ แคลเซียมมาเพิ่มคะ เป็นสองตัว

VIP Member

หมอให้ยาตามไตรมาสค่ะ และยาบางตัว บางคนที่เป็นโรคถึงได้ค่ะ

บ้านนี้ได้ 2อย่างจ้ะ จนจะคลอดแล้ว บำรุงเลือด+แคลเซียม

3 อย่างค่ะ น่าจะเป็น โฟลิก ยาบำรุง แล้วก็แคลเซียมค่ะ

ได้2อย่างค่ะ เช้ายาเสริมธาตุเหล็ก กับเย็นแคลเซียม

4อย่างค่ะ 1วิตามินรวม 2บำรุง 3บำรุงเลือด 4เเคลเซียม

VIP Member

ได้2อย่างค่ะ วิตามินรวมกับบำรุงครรภ์ค่ะ

2อย่างเหมือนกันคะบำรุงเลือดกับแคลเซียม

บ้านนี้ได้แค่บำรุงครรภ์อย่างเดียวค่ะ

3อย่างค่ะ บำรุงครรภ์2แบบกะแคลเซียม