27 ตอบกลับ

สู้ๆน่ะค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้อีกแรงน่ะค่ะ

สู้ๆนะคะ ขอให้หายไวๆๆ นึกลูกเยอะๆๆนะคะ✌🏻✌🏻

สู้ๆค่ะแม่ ทานยาตามอาการ ดูแลตัวเองดีๆค่ะ

สู้ๆนะคะคนแม่ ต้องผ่านมันให้ได้...เพือลูก

สู้ๆๆนะค่ะแม่คิดเห็นลูกไว้เยอะๆๆๆค่ะ

Super Mum

สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้หายไวๆค่ะ ✌️

สู้ๆค่ะ..อย่าเครียดนะค่ะ..หายไวไวค่ะ

เค้ายังส่งเสียเลี้ยงดูมั้ย..ถ้าไม่ส่งค่าเลี้ยงดูเกินสามเดือนก็ถือว่าขาดแล้ว..แต่ถ้าจะให้ดีต้องหาพยานหรือปรึกษาอีหม่ามหรือคนที่นิกะห์เราว่าเป็นแบบนี้ขอหย่าได้มั้ย..

สู้ๆนะคะคุณแม่เป็นไงบ้างคะตอนนี้

สู้ๆนะคะแม่เข้าใจหัวอกมาก❤ๆ

29วีคค้ะ ติดเชื้อลงปอดบ้านนี้้

สู้ๆนะคะ ทางนี้ทานยาต้านครบแล้วค่ะ