102 ตอบกลับ

บ้านนี้ 19 มีนาค่ะ แต่ปวดหลังมากค่ะตอนนี้ 😂 #ท้อง2ค้าบ

VIP Member

กำหนด9มีนา เริ่มมีเตือนบ้างอยากเเตกเเล้วค่ะเเม่😂

บ้านนี้วันที่5มีนาจร้าแบกังวลอยุ่กลัวน้องมาก่อน

21มีนา เริ่ม ท้องแข็ง ท้องปั้น ปวดหน่วงท้อง แล้วค่ะ

5มีนาจ้า หัวเด็กลงแล้วมันเตือนแล้วจ้าน่าจะใกล้แล้ว

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ เจ็บเตือนบ่อยมาก แต่ไม่ออกสักที😂😂😂

4มีนา ยังเงียบอยู่เลยจ้าอึดอัดขยับตัวลำบากมาก😂

บ้านนี้19มีนาจ้า มีท้องแข็ง หน่วงๆ บ่อยขึ่นแล้ว

บ้านนี้กำหนด15มีนาจ้าแต่ต้องคลอดอาทิตหน้าแล้ว

10 มีนาค่ะ บ้านนี้ได้ผ่าคลอดเพราะน้องตัวใหญ่

27มีนาค่ะแม่มีเจ็บเตือนบ่อยน้องกลับหัวแล้ว