153 ตอบกลับ

VIP Member

3ธ.ค.ค่ะ เริ่มสังเกตอาการตัวเองแล้วค่ะ

15 ธันวาจ้ารู้สึกเจ็บๆเตือนมาบ้างแล้ว

16 ธ.ค.จ้า มีปวดหน่วงๆเจ็บเตือนบ้างแล้ว

กำหนด15ธันวาค่ะแต่เริ่มเจ้บเตือนแร้ว

บ้านนี้ 14 ธันวา มีปวดเตือนบ้างแล้วค่ะ

10​ธันวา​ เริ่ม​เจ็บ​เตือน​แล้ว​ค่ะ​

27ธันวาเหมือนกันค่ะ ยังไม่เจ็บเลยค่ะ

3 ธันวาค่ะ มีเจ็บเตือนมาสองครั้งแล้ว

36+1วีคเเล้วค่ะ 9ธันวา อยากเเตกลิ้ว❤️👶

13ธันวาจ้า เจ็บเตือนมาสองอาทิตย์กว่าละ

วันเดียวกันเลยค่ะ เตือนมาได้3วันแล้ว