153 ตอบกลับ

กำหนด8ธันวาคม​ค่ะ​แต่​หมอผ่า​23​พฤศจิกายน​นี้​จ้า

21 ธันวา เพิ่งโดนระงับการคลอดไปค่ะ หมอนัดผ่า 14 ธันวา

23ธันวาค่ะ ยังเงียบอยู่แต่ช่วงนี้จะปวดหลังมากขึ้น

แม่บ้านนี่เจ็บเตือนนบ่อยด้วยย ปวดเอวมากก

9 ธันวาจ้า ยังไม่มีวีแววที่จะเจ็บท้องเลยจ้า

22ธันวา ท้องแข็งบ่อยแต่ยังไม่มีเจ็บเตือนเลยค่า

บ้านนี้22 ธันวาค่ะเจ็บหัวหน่าวลงถืง จิมิมากเลยค่ะ

วันเดียวกันค่ะ เจ๋บจิมิมาก

กำหนด28ธ.ค ค่ะยังไม่มีอาการอะไรเลย ปกติทุกอย่าง

บ้านนี้11/ธันวาคมจ้า ยังไม่มีอาการเกิดเตือนเลย

VIP Member

5ธันวาเริ่มเจ็บเตือน เจ็บจิมิมาก ท้องแข็งบ่อย

1 ธันวายังเงียบอยู่เลยจ้าแม่ อยากแตกแล้วจ้า 🥰