1689 ตอบกลับ

VIP Member

ตอนนี้ทราบว่าน้องในท้องเป็นเหมือนกันค่ะ สู้ๆนะคะ เป็นแล้วรักษาหายได้ค่ะ

อัลตราซาวด์4มิติค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะค่ะทั้งคู่เลย งื้อบ้านนี้ก็รอลูกสาวไปทำเพดานเทียมเหมือนกัน 💕💕💕

VIP Member

สู้ๆนะคะทั้งเเม่ทั้งน้องเลยนะคะอย่าท้อนะคะ บ้านนี้เป็นกำลีงใจให้นะคะ

อัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะคะแม่อยากเห็นการเปลี่ยนแปลงของน้อง เอาใจช่วยนะคะ

สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงดีขึ้นในเร็ววันค่ะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณแม่และน้องนะคะขอให้น้องหายเร็วๆค่ะ

สู้ๆค่ะ หมอสมัยนี้และเทคโนโลยีเก่งมากค่ะ อย่าลืมมาอัพเดท ด้วยนะคะ

ถ้าคุณแม่ไม่ถือสาอะไร บ้านนี้ยินดีร่วมช่วยค่าใช้จ่ายน้องนะคะ

ขอให้น้องหายไวๆ เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้นะคะ ึุคุณแม่ก็สู้นะคะ ^^

VIP Member

ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี ขอให้หนูยิ้มให้แม่ได้ชื่นใจไวๆนะคะ