22 ตอบกลับ

ถ่ายสีดำเพราะยาบำรุงเลือดค่ะ แต่ท้องฉี่บ่อยๆกินน้ำเยอะของเราก็ฉี่ใสนะคะแม่

ใช่ค่ะ พยายามอย่าอั้นฉี่กับกินน้ำน้อยนะคะ ฉี่จะขุ่นเสี่ยงเป็นกระเพาะปัสวะอักเสบ

VIP Member

เราก็ฉี่เหลืองถ่ายดำเหมือนกันจ้าหน้าจะเป็นเพราะกินยาบำรุง

เราก็เป็น ถ้าปวดมากๆไม่ค่อยกินน้ำจะเหลืองออกเขียวใบตอง

บ้านนี้ดื่มน้ำเยอะคะ เริ่มออกเหลืองอ่อนแล้วคะ

บ้านนี้ก็เป็นจร้า หมอบอกทานยาบำรุงเลือกจะเป็นปติค่ะ

ขอบคุณนะคะ

สาเหตุมาจาก ที่ทานยาบำรุง โอมีบีน ถ่ายออกมาสีดำ

บ้านนี้เป็นค่ะ ยาบำรุงจ้า หมอบอกปกติจ้า

ถ่ายสีดำ เป็นเพราะยาบำรุงเลือดค่ะแม่

ใช่ค่า ทานยาบำรุงเลือดเราก็เป็นค่า

ยาบำรุงเลือดทำให้ถ่ายเป็นสีดำจ้า

บ้านนี้ก็เป็น เพราะยาบำรุงเลือด