54 ตอบกลับ

VIP Member

ตระกร้าที่สองแล้วค่ะเอยะเกินยังไม่ครบเลยค่ะ

23w1d กำหนดคลอด23ธันวาจ้า พึ่งเริ่มเตรียมของจ้า

โอน่ะค้ะแม่นุ่มมาก😊

ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ...ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

29ธันวายังไม่ได้เริ่มซื้อเลยค่ะ ตอนนี้พึ่ง22w3d

3 ธค ซื้อแล้วค่ะ70% ส่วนอาการปวดเมื่อย อึดอัด😪

บ้านนี้30ธันวา ยังไม่ได้ซื้อสักอย่างเลยค่ะ

23 ธันวา ยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลยค่ะ

15 ธันวาค่ะยังไม่ได้เตรียมอะไรเรยค่ะ

4 ธันวาคม จร้าเตรียมเท่าที่จำเป็นค่ะ😊

เตรียมเก็บเงินรอค่ะ ยังไม่ได้ซื้ออะไร