53 ตอบกลับ

ดิ้นแล้วค่ะ บ้านนี้ดิ้นตอนนี้ 17W ตอนเก่งมากค่ะ

4เดือน ตอดเก่งมากค่ะ เช้า กลางวัน เย็นเลยจ้า

เราจ้าาายังไม่สามเดือนดีก้ดิ้นแล้วจ้าา🤣

4เดือนเริ่มตอดค่ะ5เดือนถีบบ้างเตะบ้างค่ะ

เเม่บ้านเริ่มดิ้นเเล้วค่ะตั้งเเต่4เดือน

หมอบอกว่าถ้าทอ้ง2สี่เดือนก็ดิ้นแล้วค่ะ

ดิ้นค่ะ 19 +6w รู้สึกว่าดิ้น มองเห็นแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เคยดิ้นตอน4เดือนเกือบ5เดือนจ้า

ดิ้นตอน 4-5 เดือน ก็ปกติอยู่แล้วค่ะ

บ้านนี้ 16 w เริ่มตอดค่ะ ดิ้นเก่งๆ21 w